இரண்டாவது முறையாக இணையும் அசோக் செல்வன் -ஜனனி

அசோக் செல்வன் மற்றும் ஜனனி சேர்த்து நடித்த தெகிடி திரைப்படத்தில் இவர்களின் ஜோடி பெருமளவு பேசப்பட்டது. அதனை தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக இந்த ஜோடி இணையயுள்ளனர்.

பிக்பாஸ் என்ற பிரபல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலமானவர் தான் நடிகை ஜனனி ஐயர். இயக்குனர் பாலாவின் அவன் இவன் படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகி அதைத் தொடர்ந்து பாகன், தெகடி, அதே கண்கள், பலூன் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தார். சமீபத்தில், பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துக் கொண்டு இறுதி வரை சென்றார்.

தற்போது இவர் புதிய படம் ஒன்றில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். மர்ம கொலைகளை மையமாக கொண்டு சந்தீப் இயக்கம் இந்த படத்தில் நடிகர் அசோக் செல்வன் கதாநாயகனாக நடிக்கயுள்ளார். அவருக்கு ஜோடியாக நடிகை ஜனனி ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். இவர்கள் இருவரும் தெகிடி என்ற படத்தை தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக இணைகிறார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.