இணையத்தை கலக்கும் ஜீவா படத்தின் பாடல்

ராஜு முருகன் இயக்கத்தில் ஜீவா நடித்து உருவாகி இருக்கும் ஜிப்ஸி படத்தின் ஒரு பாடல் இணையத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

குக்கூ, ஜோக்கர் படங்களைத் தொடர்ந்து இயக்குனர் ராஜு முருகன் இயக்கி ஜீவா நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் படம் ஜிப்ஸி. இந்த படத்தின் டீசர் ஏற்கனவே வெளியான நிலையில் அதனை தொடர்ந்து படத்தின் சிங்கள் ட்ராக் ‘வெரி வெரி பேட்’ என்ற பாடல் படக்குழுவினரால் யூடியூபில் வெளியிடப்பட்டது. https://youtu.be/HjJYYnsfXGI


நிஜவாழ்வில் களப்போராளிகளாக இருக்கும் நல்லக்கண்ணு, திருமுருகன் காந்தி, வளர்மதி, முகிலன், பியூஷ் மனுஷ் உட்பட பலர் இந்த பாடலில் தோன்றுகின்றனர். ராஜு முருகனின் வழக்கமான சிந்தனையும், அதிகாரத்துக்கு எதிரான முழக்கமாகப் பாடலாசிரியர் யுகபாரதியால் எழுதப்பட்ட வரிகளும் இருக்கும் காரணத்தினால் இணையத்தில் வெளியான சில மணிநேரத்துக்குள்ளேயே இப்பாடல் சமூக வலைதளங்களில் பரபரப்பை ஏற்படுத்திவிட்டது.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.