இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கும் அரவிந்த் சாமி

அரவிந்த் சாமி அடுத்ததாக நடிக்கவிருக்கும் புதிய படத்தில் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கயுள்ளார்.

செக்கச் சிவந்த வானம் படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு அரவிந்த் சாமி நடிப்பில் ‘சதுரங்க வேட்டை 2’, ‘வணங்காமுடி’, ‘நரகாசூரன்’ ஆகிய படங்கள் உருவாகி உள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்புகள் முடிந்து தற்போது ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகிறது. மேலும் கள்ளபார்ட் படத்திலும் அரவிந்த் சாமி நடித்து வருகிறார்.

அதனை தொடர்ந்து விஜய் ஆண்டனி நடித்த சலீம் படத்தின் இயக்குனர் நிர்மல்குமார் இயக்கத்தில் நடிக்கயுள்ளார். எக்ஸ்ட்ரா என்டர்டெயின்மென்ட் சார்பாக மதியழகன் இப்படத்தை தயாரிக்கிறார்.

இப்படம் குறித்து மதியழகன் கூறும்போது, ‘இது ஒரு முழுமையான ஆக்சன் திரைப்படம். அரவிந்த்சாமி இரண்டு லுக்கில் வருவதால் தனது உடல் எடையை கணிசமாக கூட்டியிருக்கிறார். படத்தின் முதல் பார்வை மார்ச் முதல் வாரத்திலும், படப்பிடிப்பு மார்ச் இறுதியிலும் தொடங்க இருக்கிறது’ என்று கூறியுள்ளார் .


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.