மாணவர்களுக்கு பாடம் நடத்திய அதிமுக எம்.எல்.ஏ

ஆசிரியர்கள் வேலை நிறுத்தத்தை தொடர்ந்து அதிமுக எம்.எல்.ஏ அர்ஜுன் மாணவர்களுக்கு பாடம் நடத்தியுள்ளது வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.

புதிதாக கொண்டுவரப்பட்ட ஓய்வூதிய திட்டத்தை ரத்து செய்துவிட்டு, பழைய ஓய்வூதிய திட்டத்தை நடைமுறைப்படுத்த வேண்டும் என்பது உள்ளிட்ட 9 அம்ச கோரிக்கைகளை அரசு ஊழியர்கள், ஆசிரியர்கள் கூட்டமைப்பான ஜாக்டோ-ஜியோ சார்பில் காலவரையற்ற வேலைநிறுத்தம் நேற்று முன்தினம் தொடங்கி தமிழகம் முழுவதும் நடைபெற்று வருகிறது.

இன்றோடு 3-வது நாளாக நீடிக்கும் இந்த வேலை நிறுத்தத்தால் பள்ளி மாணவர்களின் கல்வி பெரிதும் பாதிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இந்நிலையில் இன்று கோவா கெம்பட்டி காலனியில் அங்கன்வாடி மையத்துக்கு கோவை தெற்கு தொகுதி அதிமுக எம்.எல்.ஏ அர்ஜூனன் சென்றிருந்தார். அப்போது அங்கு யாரும் ஆசிரியர்கள் இல்லாததால் குழந்தைகளுக்கு இவரே பாடம் நடத்தினார்.

இந்த சம்பவம் அப்பகுதியில் உள்ள மக்களிடையே பரபரப்பாக பேசப்பட்டது.


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.