முன்னாள் முதல்வர் வீட்டில் திடீர் சிபிஐ சோதனை..

ஹரியான மாநிலத்தின் முன்னாள் முதல்வரும் தேசிய காங்கிரஸ் கட்சியின் மூத்த தலைவருமான பூபீந்தர் சிங் ஹூடாவின் சொந்த வீட்டில் மத்திய புலனாய்வு துறையினர் திடீர் ஆய்வை மேற்கொண்டுள்ளனர்.

ஹரியானா மாநிலத்தில் காங்கிரஸ் ஆட்சியில் ஹூடா முதலமைச்சராக இருந்தபோது காங்கிரஸ் கட்சிக்கு சொந்தமான பத்திரிகை அலுவலகம் மற்றும் சோனியாவின் மருமகன் ராபர்ட் வத்ராவின் நிறுவனத்துக்கு அரசு நிலம் விதிகளுக்கு புறம்பாக ஒதுக்கப்பட்டது.இந்த வழக்கத மத்திய புலனாய்வு துறை விசாரித்து வருகிறது.

இந்த புகாரை அடிப்படையாக கொண்டு ஹரியானா மாநில முன்னாள் முதல்வர் பூபீந்தர் சிங் ஹூடாவின் சொந்த வீடு மற்றும் டெல்லி அதன் சுற்றுவட்டார பகுதிகளில் 30க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் மத்திய புலனாய்வு துறை சோதனை செய்து வருகிறது.

கானல 8.30க்கு தொடங்கி தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. இந்த சோதனையில் பல முக்கிய ஆவணங்கள் சிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.