என் பாட்டி முழுநேர நடிகை அல்ல – கீர்த்தி சுரேஷ்

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், தான் தனது பாட்டிக்காக யாரிடமும் வாய்ப்பு கேட்கவில்லை என்று கூறியுள்ளார்.

வாரிசு நடிகையாக அறிமுகம் ஆனாலும் மிக குறுகிய காலத்தில் முன்னணி நடிகைகள் பட்டியலில் இடம் பிடித்தவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ். கீர்த்தி சுரேஷின் அம்மா, பாட்டி ஆகிய எல்லோரும் நடிகைகள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. கீர்த்தி சுரேஷின் பாட்டி தனது 80 வது வயதில் மீண்டும் நடிக்க வந்துள்ளார்.

ரெமோ, கடைக்குட்டி சிங்கம் படங்களில் நடித்த அவர் தாதா 87 படத்தில் நாயகியாக நடிக்கிறார். இந்நிலையில் கீர்த்தி சுரேஷ் தனக்கு கதை சொல்ல வரும் இயக்குனர்களிடம் பாட்டிக்கு வாய்ப்பு கேட்பதாக ஒரு செய்தி பரவி வந்தது.

இதுபற்றி கேட்டதற்கு ‘யார் இப்படி எல்லாம் கிளப்பி விடுகிறார்கள் என்று தெரியவில்லை. நான் அப்படி யாரிடமும் வாய்ப்பு கேட்கவில்லை. வாய்ப்பு கேட்டு நடிக்கும் அளவுக்கு பாட்டி ஒன்றும் முழுநேர நடிகை அல்ல. இந்த செய்தியை படித்துவிட்டு குடும்பத்துடன் சிரித்து மகிழ்ந்தோம்’ என்று கூறினார் .


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.