சர்ச்சையில் சிக்கிய புஜாரா வீடியோ.. கிரிக்கெட் வாழ்வின் கரும்புள்ளி வறுத்தெடுத்த டுவிட்டர்வாசிகள்

ராகுல் டிராவிட்க்கு பின் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் சுவர் என அழைக்கப்படுபவர் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் சத்தீஸ்வர் புஜாரா. இவர் கிரிக்கெட் களத்தில் இந்திய வீரர்கள் விராட் கோலி, ரிஷப் பந்த் போன்றோர் எதிரணி வீரர்களை ஸ்லெட்ஜிங் செய்தாலும் சரி, இவரிடம் எதிரணி வீரர்கள் ஸ்லெட்ஜிங் செய்தாலும் சரி சிறு புன்னகையுடன் தானுன்டு தன் வேலை உண்டு என்று இருப்பார். இதனால் இதுவரை எந்த சர்ச்சையிலும் புஜாரா சிக்கியது இல்லை.

இவரின் அமைதியான குணத்தாலும், சிறந்த பேட்டிங்காளும் பல இளம் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு முன்னுதாரணமாக இருந்து அருகிறார். ஆனால் இன்று ரஞ்சி போட்டியில் நடந்த நிகழ்வு புஜாராவின் கிரிக்கெட் வாழ்வில் கரும்புள்ளியாக மாறிவிட்டது.

நடைபெற்று வரும் ரஞ்சி கோப்பை அரையிறுதி போட்டியில் செளராஷ்ட்ரா மற்றும் கர்நாடகா அணிக்கள் மோதின. இப்போட்டியில் தன் சொந்த ரஞ்சி அணியான செளராஷ்ட்ராக்காக விளையாடினார் புஜாரா.

செளராஷ்ட்ரா அணி தனது முதல் இன்னிங்ஸில் 22.5 ஒவரில் 64 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை இழந்து தவித்தது. அப்போது புஜாரா 1 ரன்னில் களத்தில் இருந்தார். 23வது ஓவரின் இறுதி பந்தை அபிமன்யம் மிதுன் வீசினார். பந்து புஜாராவின் மட்டையில் பட்டு விக்கெட் கீப்பரிடம் தஞ்சமடைந்தது.

பந்து எட்ஜ் ஆனதை கவனிக்காத கள நடுவர் புஜாராவுக்கு விக்கெட் தர மறுத்துவிட்டார். விக்கெட் என்பது தெளிவாக தெரிந்தும் புஜாரா களத்தை விட்டு வெளியேறாதது சர்ச்சையை கிளப்பியுள்ளது. இந்த நிகழ்வால் கர்நாடக அணி வீரர்கள் அதிருப்தி அடைந்தனர. இறுதியில் செளராஷ்ட்ரா அணி 178 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது புஜாரா 45 ரன்னில் அபிமன்யம் மிதுன் பந்துவீச்சில் அவுட்டானார்.

புஜாரா போன்ற மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் இது போன்று நடந்து கொள்ளக் கூடாது. பல இளம் கிரிக்கெட் வீரர்கள் உங்களை போன்ற மூத்த கிரிக்கெட் வீரர்களை பார்த்து தான் கற்று கொள்ளங்கள். கள நடுவர் கவனிக்காவிட்டால் என்ன எட்ஜானால் உடனே பெவியன் செல்ல வேண்டியது தானே. இது போன்ற நிகழ்வுகள் இளைஞர்களுக்கு தவறான முன்னுதாரனமாகிவிடும். இது இவரது கிரிக்கெட் வாழ்வின் கரும்புள்ளி என பல இணையவாசிகள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.