இதற்காக மூதாட்டியின் காலை தொட்டு வணங்கிய சந்திரபாபு நாயுடு

கடந்த 2014ஆம் ஆண்டு ஜுன் 2ந் தேதி ஆந்திர பிரதேஷ் மாநிலம் தெலுங்கான மற்றும் ஆந்திர பிரதேஷ் என்று இரண்டு மாநிலங்களாக பிரிக்கப்பட்டது. இதனையடுத்து சந்திரபாபு நாயுடு தலைமையிலான ஆந்திர அரசு அமராவதியில் ஆந்திராவின் புதிய தலைநகரை உருவாக்கி வருகிறது. 

இந்நிலையில், அனந்தபூர் மாவட்டம் கதிரி அருகே ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றார் சந்திரபாபு நாயுடு. அப்போது அங்கு வந்த 80 வயது முத்தியாலம்மா என்ற மூதாட்டி ஆந்திர தலைநகர் அமராவதியை உருவாக்க தான் சேமித்து வைத்திருந்த ஓய்வுதிய தொகை 50000க்கான காசோலையை கொடுத்தார்.

மூதாட்டியின் இந்த செயலால் மனம் நெகிழ்ந்த சந்திரபாபு நாயுடு மூதாட்டியின் காலை தொட்டு வணங்கினார்.

இதற்கு பின் பேசிய சந்திரபாபு நாயுடு., முத்தியாலம்மாவின் பண உதவி என்னை நெகிழ செய்தது. இது ஆந்திர தலைநகரை விரைவாக கட்டி முடிக்க புது உத்வேகத்தை அளித்துள்ளது. இவரது செயல் மற்றவர்களுக்கு முன்னோடியாக உள்ளது என்று இவரது சமூகப் பொறுப்புணர்வை வெகுவாகப் பாராட்டிப் பேசினார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.