மார்ச் 10 ல் உறுதியான ஆர்யா – சாயிஷா திருமணம்

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகரான ஆர்யா தன்னுடன் கஜினிகாந்த் படத்தில் ஜோடியாக நடித்த நடிகை சாய்ஷாவை திருமணம் செய்துகொள்ள போவதாக வந்த தகவலை அடுத்து வரும் மார்ச் 10 ம் தேதி திருமணம் நடக்கயுள்ளதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது.

2005 ம் ஆண்டு அறிந்தும் அறியாமலும் என்ற படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகி அடுத்தடுத்து பல படங்களில் நடித்து இன்று தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகராக உள்ளவர்தான் நடிகர் ஆர்யா. அரியாவிற்கு தற்போது 38 வயது ஆகிறது.

இந்த நிலையில் ஆர்யாவுக்கும், நடிகை சாயி‌ஷாவுக்கும் காதல் மலர்ந்துள்ளதாக கிசுகிசுக்கள் பரவியது. கஜினிகாந்த் படத்தில் ஆர்யா ஜோடியாக நடித்தபோது இருவருக்கும் காதல் மலர்ந்ததாக கூறப்பட்டது. இதனை இருவரும் மறுக்கவில்லை.

இந்த நிலையில் ஆர்யாவுக்கும், சாயி‌ஷாவுக்கும் வருகிற மார்ச் மாதம் 10-ந் தேதி திருமணம் நடக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஐதராபாத்தில் இவர்களது திருமணம் நடக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. திருமணத்துக்கான ஏற்பாடுகளில் இருவரும் ஈடுபட்டு உள்ளனர்.


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.