மார்ச்சில் தொடங்கும் ரஜினியின் அடுத்த படம்..

ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கத்தில் ரஜினி நடிக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பு மார்ச் மாதம் தொடங்குவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இந்த படத்திற்காக ரஜினி 90 நாட்கள் கால்ஷீட் ஒதுக்கியுள்ளார்.

பேட்ட படத்தை தொடர்ந்து ரஜினி நடிக்கும் படத்தை ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கயுள்ளார் என்பது தெரிந்ததே. இதன் படப்பிடிப்பு எப்போது என்பதில் பல்வேறு செய்திகள் வெளியாகின. தற்போது மார்ச்சில் படப்பிடிப்பு தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளது படக்குழு. இதற்காக 90 நாட்கள் கால்ஷீட் ஒதுக்கியுள்ளார் ரஜினி.

முதலாவதாக சென்னையில் படப்பிடிப்பை தொடங்கி, அதனைத் தொடர்ந்து ஐதராபாத், மும்பை உள்ளிட்ட பல இடங்களில் நடைபெறவுள்ளது. இதற்காக ரஜினியுடன் நடிக்க உள்ளவர்கள் தேர்வு மும்முரமாக நடைபெற்று வருகிறது. அனிருத் இசையமைப்பாளராக பணிபுரிய உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இதனை படக்குழுவினர் இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை.


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.