கொடூரத்தின் உச்சம்! பொள்ளாச்சி பாலியல் வழக்கில் மேலும் ஒரு உண்மை வெளியானது!

இளம் பெண்களை காதல் வளையில் விழவைத்த திருநாவுக்கரசுக்கு உதவியாக இருந்த தோழி யார் என்பது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

பெண்களை கதற கதற பலாத்காரம் செய்த வீடியோ ஒன்று அண்மையில் வெளியானது. அதில் பெண்களில் அழுகுரல்கள் கேட்டதை அடுத்து தமிழகமே கொந்தளிப்பில் இருந்தது இது தொடர்பாக மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அவர்களிடம் விசாரணை நடத்தியதன் பெயரில் எங்களை இவ்வாறு செய்ய சொன்னதே திருநாவுக்கரசு தான் என்று வாக்குமூலம் அளித்தனர். இதனை அடுத்து தலைமறைவாக இருந்த திருநாவுக்கரசை போலீசார் தேடி ஆந்திர மாநிலத்தில் கைது செய்தனர். இதையடுத்து அவர்கள் நான்கு பேரையும் போலீசார் சிறையில் அடைத்தனர்.

இந்த கும்பலின் தலைவராக இருந்த திருநாவுக்கரசு பற்றி தற்போது ஏராளமான தகவல்கள் கிடைத்துள்ளன. திருநாவுக்கரசு வசதியான குடும்பத்தை சேர்ந்தவர் என்பதால் கல்லூரியில் படிக்கும்போதே கைநிறைய பணம் ஆகியவற்றைக் கொண்டு எளிதில் பெண்களை காதல் வளையில் சிக்கவைத்து விடுவாராம். கடந்த ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இவரது தோழி மூலம் இவருக்கு இளம் பெண்களுடன் பழகும் சந்தர்ப்பம் கிடைத்தது.

தனது பேச்சு திறமையால் பலரையும் மயக்கிய இவர் முகநூல் மூலமாக ஏராளமான பெண்களின் செல்போன் எண்களை பெற்றுள்ளாராம். அவ்வாறு தன்னுடைய வளையில் விழுந்த இளம் பெண்களை மயக்கி சொகுசு காரில் பல்வேறு சுற்றுலா தலங்களுக்கு அழைத்து சென்று அங்கு தனிமையான இடத்தில் பாலியல் சிலுமிசங்களை செய்வார்.

அவ்வாறு செய்யும்போது அவருடைய நண்பர்கள் அதனை வீடியோ எடுத்து விடுவர் பின்னர் இந்த வீடியோவை காட்டி அந்த பெண்களை மிரட்டி தன்னுடைய பண்ணை வீட்டுக்கு வரவழைப்பார். அங்கு கும்பலாக சேர்ந்து பலாத்காரம் செய்து அத்தனையும் வீடியோவாக எடுத்து அந்த பெண்களை மிரட்டியுள்ளனர் இவ்வாறு இவர் பல பெண்களுடன் பழகுவதற்கு இவருடைய தோழி தான் முக்கிய காரணம் என்று கூறப்படுகிறது அவர் தான் தனக்கு தெரிந்த பெண்களின் செல்போன் எண்களை வழங்கியதாக கூறப்படுகிறது.

பல பெண்களின் வாழ்க்கை சீரழிந்து போனதற்கு ஒரு பெண்ணும் காரணம் என்று கூறப்படுகிறது. இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மேலும் இவர்களை பற்றி நீங்கள் திட்ட நினைத்தால் கமெண்டில் தாராளமாக திட்டலாம்.


Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.