இனியும் யுல்ராஜ் தேவையா அதிரடி முடிவு எடுத்த மும்பை அணி

கடந்த சில ஆண்டுகளாக மும்பை அணியில் இருந்த மிடில் ஆர்டர் பிரச்சனையை தீர்ப்பதற்காக, இந்திய அணியின் அதிரடி ஆல் ரவுண்டர் யுவராஜ் சிங்கை அடிப்படை விலைக்கே ஏலத்தில் எடுத்தது மும்பை அணி.

எதிர்பார்த்தது போல் முதல் 3 போட்டிகளிலும் யுவராஜ் சிங்கை மிடில் ஆர்டரில் களமிறக்கியது மும்பை அணி. முதல் மூன்று போட்டிகளில் ஒரு அரை சதம் உட்பட 94 ரன்களை குவித்திருந்தாலும் தற்போது ஆவரேஜ் ஃபார்மில் தான் உள்ளார் யுவராஜ் சிங் .

டெல்லி அணிக்கு எதிரான முதல் போட்டியில் அரைசதம் அடித்தாலும், 30க்கும் மேற்பட்ட ரன்களை அக்சர் படேல் ஓவர்களில் தான் அடித்தார். அதே போல் தான் பெங்களுருக்கு எதிரான இரண்டாவது போட்டியிலும் சஹால் ஓவரில் தொடர்ச்சியாக மூன்று சிக்சர்களை அடித்து நான்காவது பந்தில் அவுட்டானார்.

முதல் மூன்று போட்டிகளில் ஸ்பின்னர்களை ஓரளவு ஆடிய யுவராஜ் சிங் வேகப் பந்து வீச்சாளர்களை சமாளிக்க முடியாமல் திணறி வருகிறார். வேகப் பந்து வீச்சாளர்களிடம் அதிக டாட் பால் வைக்கிறார். இதனால் யுவராஜ் சிங் மேல் அதிருப்தி அடைந்துள்ளது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி நிர்வாகம் .

எனவே மும்பை அணியின் அடுத்த போட்டியில் மிடில் ஆர்டரில் யுவராஜை நீக்கி விட்டு, கடந்த ஆண்டு மும்பை அணிக்காக 14 போட்டிகளில் விளையாடி 2 அரைசதம் உட்பட 275 ரன்களை குவித்த இஷான் கிஷானை மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேனாக களம் இறக்த உள்ளது.

இஷான் கிஷான் பவர் ஹிட்டர் இல்லை என்றாலும், வேகம் மற்றும் சுழல் பந்து வீச்சை சமாளித்து ஆடுவார். இதனால் மும்பை அணியின் ரன் ரேட் மிடில் ஆர்டரில் பாதிக்காது என நினைக்கிறது மும்பை அணி. இதனால் அடுத்த போட்டியில் யுவராஜ் சிங் களம் இறங்குவது சந்தேகம் தான்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.