கோலியின் கேப்டன்சி எப்படி உள்ளது தோனி பரபரப்பு பேட்டி

இந்தாண்டு ஐ.பி.எல் தொடரில் விராட் கோலி தலைமையிலான ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணி தொடர்ந்து 5 தோல்விகளை சந்தித்துள்ளது. இதனால் அவரின் கேப்டன்சி மீது பல கேள்விகள் எழும்பி உள்ளது. குறிப்பாக விராட் கோலியை உலகப் கோப்பைக்கான இந்திய அணிக்கு கேப்டனாக நியமிக்கலாமா என்ற சந்தேகம் அனைவருக்கும் ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் கோலியின் கேப்டன்சி குறித்தும், அவரது கேப்டன்சியை மேம்படுத்த என்ன செய்ய வேண்டும் என்ற கேள்வியை தோனியிடம் நிரூபர்கள் கேட்டனர். அதற்கு அவர் தெரிவித்ததாவது.,

தற்போது வரை கோலியின் கேப்டன்சிபில் எனக்கு எந்த குறையும் தெரியவில்லை. ஐ.பி.எல் போட்டிகளை வைத்து கோரியின் கேப்டன்சியை எடை போட முடியாது. கேப்டன்சி என்பது சுளத்தில் எப்படி சாமர்த்தியமாக முடிவு எடுக்கிறார் என்பதை பொறுத்தே அமையும்.

களத்தில் அணியின் வீரர்கள் சிறப்பாக லிளையாடாவிட்டால் அவர் என்ன செய்ய முடியும். முதலில் பெங்களுர் அணியின் பந்து வீச்சு பயிற்சியாளர் நெஹ்ரா பந்துக்கு பந்து அறிவுரை வழங்குவதை நிறுத்த வேண்டும். இது போன்று பந்துக்கு பந்து அறிவுரை வழங்கினால் கோவியால் சுயமாக சிந்திக்கவே முடியாது. அப்புறம் எப்படி சிறந்த கேப்டனாக வர முடியும்.

டெஸ்ட் போட்டிகளின் போது கோலி தானே பல முடிவுகளை எடுத்து இந்திய அணியை வெற்றி பெற செய்தார். பிறகு ஏன் நெஹ்ராவும்,கேரி கிறிஸ்டனும் கோலியை நம்புவதில்லை.

களத்தில் கோலியே முடிவு எடுக்கட்டும், வெற்றியோ தோல்வியோ நிறைய அனுபவம் கிடைக்கும். இதுவே அவரை சிறந்த கேப்டனாக மாற்றும்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.