டெல்லிக்கு எதிரான போட்டியில் தோனி இல்லை புதிய கேப்டன் இவர்தான்

ஐ.பி.எல் லீக் போட்டிகளின் முடிவில் தொடர் தோல்விகளை சந்தித்து வரும் சி.எஸ்.கே அணி, புள்ளி பட்டியலில் முதல் இரண்டு இடங்களை பிடிக்க வேண்டும் என்றால் அடுத்தடுத்து வரும் இரண்டு போட்டிகளை கட்டாயம் வென்றே ஆக வேண்டும். இதற்கு நாளை நடைபெறும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டி மிகவும் முக்கியமானது.

இந்நிலையில் இப்போட்டிக்கு தயாராகும் வகையில் இன்று சென்னை அணியினர் சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் பயிற்சி மேற்கொண்டனர். இப்பயிற்சியில் முந்தைய போட்டியில் விளையாடாத பாப்-டு-பிளசிஸ் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் தீவிர வலை பயிற்சியில் ஈடுபட்டனர்.

அதே சமயம் முந்தைய போட்டியில் காய்சல் காரணமாக விளையாடத தோனி வலை பயிற்சியில் கலந்து கொள்ளவில்லை. தோனிக்கு பதில் தமிழக வீரர் ஜகதீசன் விக்கெட் கீப்பிங் பயிற்சியில் ஈடுபட்டார். இதனால் தோனி நாளைய போட்டியிலும் ஓய்வெடுப்பார் என தெரிய வருகிறது.

Mumbai: Chennai Super Kings batsmen Faf du Plessis and Suresh Raina during an IPL-2015 match between Mumbai Indians and Chennai Super Kings at Wankhede Stadium, in Mumbai, on April 17, 2015. (Photo: Nitin Lawate/IANS)

இதனால் நாளைய டெல்லி அணிக்கு எதிரான போட்டியில் ரெய்னா கேப்டனாக செயல்படவே அதிக வாய்ப்பு உள்ளது. ஒரு வேளை ரெய்னா கேப்டனாக வேண்டாம் என தோனி முடிவெடுத்தால் பாப் டு பிளசிஸ் சி.எஸ்.கே அணிக்கு கேப்டனாக இருப்பார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.