தோனியின் அபார கீப்பிங் திறமைக்கு இதுதான் காரணமாம் தோனியே சொல்லிட்டாரு

நேற்று இரவு நடைபெற்ற லீக் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியிடம் 80 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வி அடைந்தது. இதன் மூலம் சென்னை மைதானத்தில் நடைபெறும் குவாலிஃபயர் முதல் போட்டியில் விளையாடுவதை உறுதி செய்துள்ளது சென்னை அணி.

நேற்றைய போட்டியில் தோனி தனது பேட்டிங்கில் 22 பந்தில் 44 ரன்களை குவித்து அசத்தினார். மேலும் கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் இரண்டு ஸ்டம்பிங் செய்து எதிரணியை நிலை குலைய செய்தார்.

இந்த ஸ்டம்பிங் நடந்து ஜடேஜாவின் 12லது ஓவரில் தான். அந்த ஓவரின் 4வது பந்தில் கிறிஸ் மோரிஸையையும், 6வது பந்தில் ஸ்ரேயாஷ் ஐயரையைும் ஸ்டம்பிங் செய்தார். இந்த ஸ்டம்பிங் செய்ய தோனி எடுத்து கொண்ட நேரம் 1 நொடிக்கும் குறைவு.

போட்டி முடிந்த பின் தோனியின் கீப்பிங் ரகசியம் என்று கேட்கபபட்டது., இதற்கு பதிலளித்த தோனி. எனது கீப்பிங் திறமை டென்னிஷ் பால் கிரிக்கெட்டின் மூலம் வந்தது. அங்கு தான் திறமையை வளர்த்து கொண்டேன்.

கீப்பிங்கில் சிறந்து விளங்க வேண்டும் என்று நினைக்கும் இளைஞர்கள் அடிப்படை விஷயங்களை தெளிவாக கற்று கொள்ள வேண்டும். எப்போதும் அதனுடனே ஒட்டியிருக்க வேண்டும். இல்லையென்றால் அடிக்கடி தவறு செய்வீர்கள் என தோனி கூறியுள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.