இந்த ஆண்டுடன் தோனி ஓய்வு சூசகமாக பேட்டி அளித்த ரெய்னா

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் நிரந்தர கேப்டன் எம்.எஸ் தோனி. அவர் கடந்த 10 ஆண்டுகளாக சென்னை அணியை வழிநடத்தி வருகிறார் தோனி. இதில் மூன்று முறை ஐ.பி.எல் பட்டத்தையும், இரண்டு முறை சாம்பியன் லீக் டி20 பட்டத்தையும் சி.எஸ்.கே அணிக்கு பெற்று தந்துள்ளார். அனைத்து ஐ.பி.எல் சீசன்களிலும் பிளே ஆஃப் சென்ற ஒரே அணி என்ற பெருமையையும் சி.எஸ்.கே அணிக்கு தோனி பெற்று தந்துள்ளார் தோனி.

சர்வதேச போட்டிகள் என்றாலும், ஐ.பி.எல் என்றாலும் தோனி காயம் காரணமாக ஓய்வு பெறுவது அரிது. ஆனால் நடப்பு ஐ.பி.எல் தொடரில் இரண்டு போட்டிகளில் காயம் காரணமாக ஒய்வு எடுத்துள்ளார்.

தோனி இல்லாத இரண்டு போட்டிகளிலும் சென்னை அணி படு மோசமாக தோல்வியடைந்தது. இந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் ரெய்னாவின் கேப்டன்சி மோசமாக இருந்தது. இந்த தோல்விகள் மூலம் சென்னை அணியில் தோனியின் இருப்பு எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை உணர்ந்தது சென்னை அணி.

தோனி ஓய்வில் இருந்து வந்த அடுத்த போட்டியிலே டெல்லி அணியை 80 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி அசத்தல் வெற்றி பெற்றது. இந்நிலையில் தோனி நடப்பு ஐ.பி.எல் தொடர் முடிந்ததும் தோனி ஓய்வு பெற போவதாக ரெய்னா சூசகமாக தெரிவித்துள்ளார்.

ரெய்னா இது குறித்து கூறியதாவது., தோனிக்கு டி20 போட்டிகள் அத்துபடி. மைதானத்தை ஆராய்ந்து டாஸை தேர்ந்தெடுப்பதில் இருந்து, எந்த பவுலரை அடிக்க வேண்டும், எந்த பவுலரை அடிக்க கூடாது, எப்போது அடிக்க வேண்டும், எப்போது களம் இறங்க வேண்டும் என அனைத்தும் அவருக்கு தெரியும்.

நான் கடந்த இரண்டு ஆண்டாக பேட்டிங்கில் சிறப்பாக விளையாடுகிறேன். சென்னை அணியின் நம்பிக்கை அறிவுரையாளராக சிறப்பாக செயல்படுகிறேன். குறிப்பாக தோனி முடித்து கொள்கிறார். அடுத்த ஆண்டு முதல் என்னை வேறொரு பொறுப்பில் பார்ப்பீர்கள். தோனியின் திறமை எனக்கு தேவைப்படுகிறது. அதை நான் லளர்த்து சொன்ன வேண்டும் என தோனியின் ஓய்வு குறித்து சூசகமாக தெரிவித்துள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.