மம்தா பானர்ஜிக்கு பதிலடி தந்த மோடி அதை எனக்கு தந்தால் மகாபிரசாதம்

ஒவ்வொரு ஆண்டும் மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி எனக்கு ரசகுல்லாவும், குர்தாக்களையும் தந்து வருகிறார் என்று சில நாட்களுக்கு முன்பு நரேந்திர மோடி தெரிவித்திருந்தார்.

இதனால் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியினர் இடையே குழப்பமும், அதிர்ச்சியும் ஏற்பட்டது. இது நாள் வரை யாருக்கும் தெரியாத இந்த விஷயத்தை தேர்தல் லாபத்திற்காக மோடி பொது வெளியில் தெரிவித்ததால் மம்தா பானர்ஜி கடும் கோபம் கொண்டார்.

இதனால் இனி மோடிக்கு அனுப்பும் ரசகுல்லாவில் கல்லையும் மண்ணையும் கலந்து அனுப்புகிறேன். அதை சாப்பிட்டு அவரது பற்கள் உடையட்டும் என்று தெரிவித்தார்.

இந்நிலையில் கொல்கத்தா அருகே சேரம்பூரில் நடந்த பாஜக தேர்தல் பொதுக் கூட்டத்தில் பேசிய மோடி கூறியதாவது., கல்லும் மண்ணும் கலந்த ரசகுல்லாவை மம்தா பானர்ஜி எனக்கு தர விருப்பப் படுகிறார். கொல்கத்தா மண்ணில் பல சுதந்திர போராட்ட தியாகிகளும், பல சாதுக்களும் நடந்துள்ளனர். அந்த கல்லும் மண்ணும் கலந்த ரசகுல்லா எனக்கு கிடைத்தால் அது மகா பிராசதம்.

வங்காள மண் புனிதமானது, புத்துணர்ச்சி தருவது, உத்வேகம் தருவது. அந்த மண்ணில் இருந்து ரசகுல்லா கிடைக்க காத்திருக்கிறேன்.

கல்லnலும் மண்ணாலும் ரசகுல்லா செய்து என்னிடம் தந்தால், கொல்கத்தாவில் இருக்கும் கற்கள் அனைத்தும் என்னிடம் வந்துவிடும். திரிணாமுல் காங்கிரஸினர் செய்யும் அராஜகங்களால் மக்கள் காயம் அடைய மாட்டார்கள் என மம்தாவுக்கு மோடி பதிலடி தந்துள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.