வெற்றிக்கு இவர்தான் காரணம் திட்டவட்டமாக அறிவித்த ரோகித் சர்மா

நேற்று நடைபெற்ற 51வது லீக் போட்டியில் சன் ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணியை சூப்பர் ஓவர் முறையில் வீழ்த்தியது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி.

இப்போட்டியில் முதலில் பேட் செய்த மும்பை அணி 20 ஓவர் முடிவில் 5 விக்கெட் இழப்பிற்கு 162 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. அந்த அணியில் அதிகபட்சமாக குவிண்டன் டி காக் 69 ரன்களை சேர்த்தார்.

இதனையடுத்து களம் இறங்கிய ஹைதராபாத் அணியில் மார்டின் கப்டில், சஹா, வில்லியம்சன், விஜய் சங்கர் ஆகியோர் சொற்ப ரன்களுக்கு அடுத்தடுத்து அவுட்டாகினர். இருந்தாலும் மனீஷ் பாண்டே மற்றும் நபி ஆகியோர் கடைசி வரை போராடினர். கடைசி ஓவரில் ஹைதராபாத் வெற்றி பெற 17 ரன்கள் தேவைப்பட்டது.

முதல் மூன்று பந்தில் 8 ரன்களை சேர்த்தனர் பாண்டே மற்றும் நபி ஜோடி. நான்காவது பந்தில் நபி அவுட்டாகினார். 5 பந்தில் 2 ரன்களை எடுத்த பாண்டே, கடைசி பந்தில் சிக்ஸ் விளாசினார். இதனால் போட்டி டை ஆனது.

இதனையடுத்து பும்ரா வீசிய சூப்பர் ஓவரில் ஹைதராபாத் அணி வெறும் 8 ரன்களே சேர்த்தது. இதனையடுத்து களம் இறங்கிய மும்பை அணி ரஷீத் கானின் முதல் மூன்று பந்திலே 9 ரன்களை எடுத்தது. இதன் மூலம் போட்டியை சூப்பர் ஓவர் மூலம் வெற்றி பெற்றது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி.

போட்டி முடிந்த பின் பேசிய ரோகித் சர்மா கூறியது., இந்த மைதானத்தில் 162 என்பது சுமாரான ஸ்கோர் தான். வெற்றி பெற இது போதாது என தெரியும். இருந்தாலும் அடுத்தடுத்து விக்கெட்டுகளை எடுத்தால் வெற்றி பெற்று விடலாம் என நினைத்தோம். இந்த போட்டியில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் வீசிய 8 ஓவர் தான் மிகவும் முக்கியமானது. அவர்கள் சிறப்பாக பந்து வீசினார்கள்.

இப்போட்டியில் நாங்கள் வெற்றி பெற காரணம் பும்ராவின் சிறப்பான பந்து வீச்சு தான். அவர் எந்த அழுத்தமான சூழ்நிலையிலும் பதற்றம் அடைவதில்லை. தெளிவான மனநிலையில் இருக்கிறார். ஒவ்வொரு போட்டியிலும் மும்பை அணிக்காக சிறப்பாக செயல்படுகிறார். இப்போட்டியின் வெற்றி அவரால் தான் கிடைத்தது. சூப்பர் ஓவரை அருமையாக வீசினார் என்றார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.