ஐபிஎல் இறுதி போட்டியில் அதிரடியாக சதம் விளாசிய வீரர்கள்

இன்று நடைபெற உள்ள ஐ.பி.எல் இறுதி போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகள் பலப்பரிட்சை நடத்துகின்றனர்.

இரு அணிகளும் இதுவரை தலா மூன்று முறை கோப்பையை கைப்பற்றி உள்ள நிலையில், நான்காவது முறையாக கோப்பையை வெல்லப் போவது யார் என்ற எதிர்பார்ப்பு எகிறி உள்ளது.

இந்நிலையில் இதுவரை நடந்து ஐ.பி.எல் இறுதி போட்டிகளில் சதம் அடித்த வீரர்கள் பெயர்கள் கீழே தரப்பட்டுள்ளது.

Shane watson

ஷேன் வாட்சன்: கடந்த 2018ம் ஆண்டு நடந்த ஐ.பி.எல் இறுதி போட்டியில் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணியை வீழ்த்தி 3வது முறையாக கோப்பையை கைப்பற்றியது சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி. இப்போட்டியில் சென்னை அணி வீரர் ஷேன் வாட்சன் 57 பந்துகளில் 117 ரன்களை குவித்தார். இதில் 11 பவுண்டரி மற்றும் 8 சிக்சர் அடங்கும்.

W.saha

விருத்திமான் சாஹா: கடந்த 2014ம் ஆண்டு நடைபெற்ற ஐ.பி.எல் இறுதி போட்டியில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியிடம் வீழ்ந்தது சிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணி. இப்போட்டியில் பஞ்சாப் அணி தோற்றாலும், அந்த அணி வீரர் விருத்திமான் சாஹா அற்புதமாக பேட் செய்து 55 பந்தில் 115 ரன்களை குவித்தார். இதில் 10 பவுண்டரி 8 சிக்சர்கள் அடங்கும்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.