தோனிக்கு ரன் அவுட் கொடுத்த மூனாவது அம்பயருக்கு சாபமிட்ட 7 வயது சிறுவன்

நேற்று நடைபெற்ற ஐ.பி.எல் 12வது சீசனின் இறுதி ஆட்டத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை 1 ரன் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி த்ரில் வெற்றி பெற்றது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி. இதன் மூலம் 4வது முறையாக ஐ.பி.எல் கோப்பையை கைப்பற்றியது மும்பை அணி.

நேற்றைய போட்டியில் தோனி இஷான் கிஷனால் ரன் அவுட் செய்யப்பட்டார். இதனை ரீப்ளேவில் பார்த்த மூன்றாவது நடுவர் தோனி அவுட் என தீர்ப்பு கொடுத்தார்.

மூன்றாவது நடுவரின் தீர்ப்பை பார்த்த சென்னை ரசிகர்கள் அதிருப்தி அடைந்தனர். மேலும் தோனி நாட் அவுட் என்றும், நடுவரின் தீர்ப்பு தவறானது என்றும் சென்னை அணி ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் தங்களது கருத்தை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் தோனி அவுட் குறித்து 7 வயது சிறுவன் அழுது கொண்டே பேசும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் பரவி வருகிறது. 

இந்த வீடியோவில், அச்சிறுவன் தோனி அவுட்டே இல்லை என்றும் சும்மானா அவுட்டுன்னு கொடுக்கறான். மூனாவது அம்பயர் தூக்கு மாட்டி செத்துடுவான் என்றும் அழுது கொண்டே கூறும் போது அச்சிறுவன் தாய் சமாதானப்படுத்துகிறார். 

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.