மிகவும் மனம் உடைந்து காணப்பட்டார் தோனி இதுவரை அப்படி பார்த்ததில்லை

இதுவரை மும்பை அணியிடம் பெற்ற தோல்லிகளுக்கு பதிலடி தரும் விதமாக, நேற்று நடைபெற்ற இறுதி போட்டியில் மும்பையை வீழ்த்தி சென்னை அணி நான்காவது முறையாக கோப்பையை வெல்லும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்தனர்.

ஆனால் கடைசி ஓவரில் 9 ரன்களை அடிக்க முடியாமல் மும்பை அணியிடம் தோல்வியடைந்தது சென்னை அணி. ஐ.பி.எல் கோப்பையை 4வது முறையாக கைப்பற்றியது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி.

நேற்றைய போட்டியில் தோனி எதிர்பாராத விதமாக ரன் அவுட் ஆனார். இதனால் தோனியால் கடைசி வரை நின்று ஆடி அணியை வெற்றி பெற செய்ய முடியவில்லை. இதனால் போட்டி முடிந்த பின்னும், பேட்டியளித்த போதும் மிகவும் சோகமாக தெரிந்தார் தோனி. சி.எஸ்.கே அணி தோல்வியால் தோனியின் மனைவியும் கண்கலங்கினார்.

இந்நிலையில் கிரிக்கெட் வர்ணனையாளர் சஞ்சய் மஞ்ரேக்கர் தனது டுவிட்டர் பதிவில் கூறியிருப்பதாவது., போட்டி முடிந்த பின் தோனியிடம் பேசினேன். தோனி மிகவும் மனமுடைந்து காணப்பட்டார். இதற்கு முன் தோனியை பார்த்தது இல்லை. இதனை பார்த்த என் இதயம் தோனியிடம் சென்றது.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.