தோனி தந்த டிப்ஸ் பலமுறை தவறாக முடிந்துள்ளது குல்தீப் யாதவ் பரபரப்பு பேட்டி

தோனி தரும் டிப்ஸ் பல முறை தவறாக முடிந்துள்ளது என இந்திய அணியின் சுழற் பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் யாதவ் கூறியுள்ளார்.

தற்போதைய கிரிக்கெட்டர்களில் அதிகம் கிரிக்கெட் ப்ரைன் உடையவர் தோனி. குல்தீப் யாதவ் பந்து வீசும் போது பல முறை விக்கெட் எடுக்க டிப்ஸ் கொடுத்துள்ளார் தோனி . அதன் மூலம் விக்கெட்டும் எடுத்துள்ளார் குல்தீப்.

இந்நிலையில், 2018ம் ஆண்டு சிறப்பாக விளையாடிய கிரிக்கெட்டர்களுக்கு நேற்று சியாட் விருது வழங்கும் விழா நடைபெற்றது. இவ்விழாவில் சிறந்த செயல் திறன் வீரருக்கான விருது குல்தீப் யாதவ்விற்கு வழங்கப்பட்டது. இவ்விருதை பெற்ற பின் தோனி குறித்து குல்தீப் யாதவ் கூறியதாவது.,

போட்டியின் போது தோனி தரும் பல டிப்ஸ் தவறாக முடிந்துள்ளது. ஆனால் அதை பற்றி தோனியிடம் கூற முடியாது. தோனி எப்போதும் ஓவர் முடிந்த பின் தான் பவுலர்களை சந்தித்து பேசுவார். நடுவில் பேச மாட்டார். எப்போதாவது தேவைப்பட்டால் மட்டுமே ஓவரின் நடுவில் தன் கருத்தை கூறுவார் என குல்தீப் தெரிவித்துள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.