ஐபிஎல்லில் மேட்ச் ஃபிக்சிங் நடப்பது உண்மை தான் ரங்கராஜ் பாண்டே வெளியிட்ட அதிரடி வீடியோ

2019ம் ஆண்டுக்கான ஐபிஎல் இறுதி போட்டி மே 12ந் தேதி நடந்து முடிந்தது. இப்போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை வீழ்த்தி 4வது முறையாக மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி கோப்பையை கைப்பற்றியது.

இப்போட்டியில் மும்பை அணி வெற்றி பெற்றதும் மேட்ச் ஃபிக்சிங் நடந்திருக்கிறது என ரசிகர்கள் கூற தொடங்கினர். தோனிக்கு நடுவர் ரன் அவுட் வழங்கியது, ஷேன் வாட்சன் தேவையில்லாமல் ரன் ஓடி ரன் அவுட் ஆனது, ஹர்பஜன் சிங் பதில் ஷ்ரதுல் தாகூர் களம் இறக்கப்பட்டது போன்ற நிகழ்வுகள் சந்தேகத்தை வலுப்படுத்துவதாகவும் கூறினர்.

Rangaraj pandey

இந்நிலையில் பிரபல செய்தியாளரும் மற்றும் செய்தி தொகுப்பாளருமான ரங்கராஜ் பாண்டே ஐபிஎல் என்பது மேட்ச் பிக்சிங் தான் எனக் கூறி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அவர் கூறியதாவது.,

இந்தியாவில் நடக்கும் ஐபிஎல் போட்டிகள் அனைத்தும் மேட்ச் ஃபிக்சிங் தான். போட்டியில் யார் வெற்றி பெற வேண்டும், எப்படி வெற்றி பெற வேண்டும், முதல் பந்தில் இருந்து 20வது ஓவரின் கடைசி பந்து வரை தெளிவான திரைக்கதை அமைத்து நடத்தப்படுகிறது. ஒரு போட்டி 20 ஓவர் வரை நடந்தால் மட்டுமே தான் அந்த போட்டிக்கான வர்த்தகம் பாதிக்கப்படாது.

இறுதி போட்டியில் மும்பை டெல்லி அணிகள் மோதினால் யானையுடன் எலி மோதியது போல் இருக்கும். இப்போட்டியை பார்க்க மக்கள் அதிகம் விரும்ப மாட்டார்கள். பார்வையாளர்கள் குறைவாக தான் இப்போட்டிக்கு இருக்கும். இதனால் இப்போட்டிக்கான வர்த்தகம் தானாக பாதிக்கப்படும். அதுவே சென்னை மும்பை அணிகள் மோதினாள் அதிக வர்த்தகம் மற்றும் அதிக லாபம் கிடைக்கும்.

இங்கு மேட்ச் ஃபிக்சிங் சில வீரர்களிடம் மட்டுமே சொல்லப்படுகிறது. சிலருக்கு உத்தரவு மட்டுமே பிறபிக்கப்டுகிறது. பணம் சிலருக்கு நேரடியாகவும், சதவீதமாகவும், பங்காகவும் தரப்படுகிறது. இங்கு மேட்ச் ஃபிக்சிங் குறியீடுகள் மூலம் நடக்கிறது. போட்டிகள் உண்மையாகவே நடப்பது போல் கட்டமைக்கபடுகிறது. அதுதான் ஐபிஎல் ஸ்பெஷல் எனக் கூறியுள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.