உலக கோப்பையில் இந்த இரு வீரர்களுக்கு பந்து வீசுவது மிக கடினம் புவனேஷ்வர் குமார் பேட்டி

தற்போதைய கிரிக்கெட் உலகில் தலைசிறந்த பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவராக இருப்பவர் புவனேஷ்வர் குமார். இவர் உலக கோப்பைக்கான இந்திய அணியில் இரண்டாவது முறையாக இடம் பிடித்துள்ளார். நடப்பு ஐபிஎல் தொடர் புவனேஷ்வர் குமாருக்கு சுமாராகவே அமைந்தது. தற்போது இங்லாந்தில் நடைபெற உள்ள உலக கோப்பை போட்டிகளுக்கு தயாராகி வருகிறார்.

கடந்த சில ஆண்டுகளாக இங்கிலாந்தில் உள்ள மைதாஙை்கள் அனைத்தும் தட்டையாக(பிளாட் பிட்ச்) பேட்ஸ்மேனுக்கு ஆதரவாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. பிட்சில் இருந்து எந்த ஒரு உதவியும் பந்து வீச்சாளர்க்கு கிடைக்காது. இதனால் இங்கிலாந்து மைதாஙை்களில் பந்து வீசுவது என்பது மிகவும் சவாலான ஒன்று.

இந்நிலையில் இங்கிலாந்து மைதாங்களில் பந்து வீசுவது குறித்து புவனேஷ்வர் குமார் பேட்டி ஒன்றில் கூறியதாவது.,

எனக்கு இங்கிலாந்தில் பந்து வீசுவது மிகவும் பிடிக்கும். அங்கு பந்து ஸ்விங் ஆகும். அதுதான் என்பவம். ஆனால் தற்போது மைதானங்கள் தட்டையாக்கபட்டு விட்டன. பந்து வீசுவது கடினம் தான். இந்திய அணியில் உலக தரம் வாய்ந்த பவுலர்கள் உள்ளனர். எங்களால் போட்டியை தொடக்கம் முதல் முடிவு வரை கட்டுக்குள் வைத்திருக்க முடியும். அங்குள்ள சூழ்நிலையை பார்த்து திட்டங்கள் வகுக்கப்பட்டு செயல்படுத்தப்படும். கடந்த சில ஆண்டுகளாக இந்திய அணியின் பவுலிங் மேம்பட்டு உள்ளது. இந்திய அணியின் பவுலர்கள் எந்த வகை மைதானத்திலும் சிறப்பாக செயல்பட முடியும். என்னை பொறுத்த வரை உலக கோப்பை போட்டிகளில் டேவிட் வார்னர் மற்றும் ஆன்ரே ரஸல் என்ற இரு வீரர்களுக்கு பந்து வீசுவது மிக கடினம். அவர்கள் தற்போது நல்ல ஃபார்மில் உள்ளனர் என தெரிவித்துள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.