உலக கோப்பையை இந்த அணி தான் வெல்லும் திட்டவட்டமாக தெரிவித்த கம்பீர்

அனைவரும் எதிர்பார்த்து கொண்டிருக்கும் உலக கோப்பை போட்டிகள் வருகிற மே 30ந் தேதி இங்கிலாந்து நாட்டில் நடக்க உள்ளது.

இம்முறை உலக கோப்பையை வெல்ல இங்கிலாந்து மற்றும் இந்தியா அணிக்கு தான் வாய்ப்பு உள்ளது எனவும், ஆஸ்ரேலியா, நியூஸ்லாந்து, வெஸ்ட் இன்டிஸ் அணிகள் உலக கோப்பையை வெல்ல கடும் சவால் அளிக்கும் அணிகள் என கிரிக்கெட் விமர்சகர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் கவுதம் கம்பீர் ஆஸ்ரேலியா அணிதான் உலக கோப்பையை வெல்லும் என கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

இம்முறை உலக கோப்பை தொடரில் பங்கேற்கும் அணிகள் அனைத்தும் ஏறக்குறைய சமபலத்தில் உள்ளன. போட்டிகள் பார்ப்பதற்கு சுவாரஷ்யமாக இருக்கும் என நினைக்கிறேன். உலக கோப்பை போட்டிகளில் விளையாட போகும் வீரர்கள் சுயநலமின்றி தங்கள் அணி வெற்றி பெற உழைக்க வேண்டும்.

என்னை பொறுத்த வரை இந்த முறை உலக கோப்பையை வெல்ல ஆஸ்ரேலியா அணிக்கு தான் அதிக வாய்ப்பு. இங்கிலாந்து இந்திய அணிகளுக்கு வாய்ப்பு இரண்டாவது தான். இந்த முறை உலக கோப்பை போட்டிகளில் ரோகித் ஷர்மா மற்றும் விராட் கோலி அதிக ரன்கலை குவிப்பார்கள் என தெரிவித்துள்ளார்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.