எல்லாம் தெரியும்படி உடை அணிந்து வந்த பிரியங்கா சோப்ரா

கேன்ஸ் பட விழாவில் இன்று பிரியங்கா சோப்ரா அணிந்து வந்த கருப்பு நிற கவர்ச்சி உடை இணைய தள வாசிகளிடம் கடும் விமர்சனத்தை வாங்கி கொட்டியுள்ளது.

சினிமா துறையில் ஆஸ்கர், குளோப் விருதுகளுக்கு அடுத்து உயர்வாக கருதப்படும் விருது கேன்ஸ் திரைப்பட விருதுகள். 2019ம் ஆண்டுக்கான 75-வது கேன்ஸ் திரைப்பட விழா பிரான்ஸ் நாட்டில் உள்ள கேன்ஸ் நகரில் தொடங்கி உள்ளது. வருகிற 25-ந்தேதி வரை இந்த விழா நடக்கிறது. போட்டியில் சர்வதேச அளவில் 21 படங்கள் பங்கேற்கின்றன.

இவ்விழாவில் கலந்து கொண்ட ஹிந்தி நடிகைகள் தீபிகா படுகோனே, பிரியங்கா சோப்ரா, கங்கனா ரணாவத் ஆகியோருக்கு சிகப்பு கம்பள வரவேற்பு வழங்கப்பட்டது.

இதில் பாலிவுட் நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா மிகவும் கவர்ச்சிகரமான உள்ளே உள்ள அனைத்தும் தெரியும் படி டிசைன் செய்யப்பட்ட கருப்பு நிற உடையை அணிந்து வந்து போஸ் கொடுத்தார். இந்த புகைப்படத்தை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். பிரியங்காவின் உடையை பார்த்த நெட்டீசன்கள் கடுமையாக விமர்சனம் செய்து வருகின்றனர்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.