அதிர்ச்சி.. ஹன்சிகாவின் தற்போதைய நிலமை என்ன தெரியுமா?

தனுஷ் நடிப்பில் உருவான 2011-ல் திரையில் வந்த மாப்பிள்ளை படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு அறிமுகமானவர் தான் நடிகை ஹன்சிகா மோத்வானி.

Image result for hansika motwani latest pics

நடிகை மும்தாஜ் எப்படி “கட்டிப்புடி” பாடலின் மூலம் பிரபலமானாரோ, அப்படியே தான் ஹன்சிகாவும் “சில்லாக்ஸ் சில்லாக்ஸ்” பாடலின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் காலூன்றிவிட்டார். இதையடுத்து ஹன்சிகாவிற்கு பல பட வாய்ப்புகள் குவிந்தது.

Third party image reference

அப்படியே ஹன்சிகாவும் எங்கேயும், காதல் ஒரு கல் ஒரு கண்ணாடி, புலி, பிரியாணி, ஆம்பள, அரண்மனை, துப்பாக்கி முனை, குலேபகாவாலி என அடுக்கடுக்காக பல படங்களில் நடித்து வந்தார். எனினும் அவருக்கு எந்த படமும் கைகொடுக்காததால் தற்போது ஹன்சிகா சினிமாவை விட்டு ஒதுங்கியே உள்ளார்.

இந்நிலையில் நடிகை ஹன்சிகா குறித்து தற்போது ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதாவது நடிகை ஹன்சிகா இனி தமிழில் வெளியாகும் வெப் சீரிஸ் களில் நடிக்க உள்ளாராம். இந்த தகவல் அதிகாரபூர்வமா வெளிவந்துள்ளது. அதேபோல் தற்போது தமிழ் முன்னணி நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகளும் வெப் சீறிஸ்களில் ஆர்வம் செலுத்தி வருகின்றனர்.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.