அதிர்ச்சி.. இனி டிவி ரிமோட் உங்களுக்கு கிடையாது

பிக் பாஸ்-3 வனிதா இப்போ சன் டிவி-ல டெலிகாஸ்ட் ஆகுற சந்திரலேகா சீரியல்ல நடிக்கப்போறாங்க. சும்மாவே நம்ம அம்மாவும், பாட்டியும் ரிமோட்ட தரமாட்டாங்க, இதுல சண்டைக்கு பேர் போன வனிதா வராங்கன்னு தெரிஞ்சா அவ்ளோதான். வனிதாவை வைரதுக்காகவே சீரியல் பாக்க ஆரம்பிச்சுருவாங்க.

“இன்னிக்கு இந்த வனிதா சந்திராவை என்னபாடு படுத்த போறாளோ..நாசமாப்போக” இதுமாதிரி அடிக்கடி உங்க வீட்டுல இனி கேக்கும். நைட் போட்டதையே காலையில போட்டாலும் உங்களுக்கு ரிமோட் கிடைக்காது.

பிக் பாஸ்-3 சூடு பிடிக்க இவங்கதான் முக்கிய காரணம். இவங்க போட்ட சண்டையால பற்பல உண்மைகள் வெளியேறிருக்கு. விஜய் டிவி-க்கு இவங்களால டி.ஆர்.பி ஏர்ன-மாதிரி இனி சன் டிவிக்கும் டி. ஆர்.பி ஏறப்போகுது. லேட்டஸ்டா இவங்க சந்திரலேகா டீமோட சேந்து போட்டோஸ் வெளியிட்டருக்காங்க. இவங்க சீரியலுக்கு வர்றதாபத்தி நீங்க என்ன நினைக்கிறீங்க.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.