ரசிகர்களுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த கவின் -லாஸ்லியா…

தி வால் சோ ல முகினும், தர்சனும் கலந்துருக்காங்க இதுக்கான ப்ரோமோ நேத்து வெளியாச்சு. அதுல நடந்த விஷயங்களை பாத்திருப்போம். இந்த நிலைல இப்போ ரெண்டாவது ப்ரோமோ வெளிவந்துருக்கு. இதுல நடந்த விஷயங்களை பத்தி இப்போ பாப்போம்.

நம்ம தர்சன் தொடர்ந்து வின் பன்னீட்டே போராரு. அடுத்ததா முகென் சாரி மச்சானு தர்சன் கிட்ட சொல்றாரு. ம.க.ப தர்சன் கிட்ட 3 பால முகின் கிட்ட குடுக்கிறீயேடா அப்டீன்னு சொல்றாரு. நண்பனை நம்பி குடுக்கலாமுன்னு தர்சன் சொல்றாரு.

அடுத்து வால்-ல கிரீன் லைட் எரியுது. முகினும் தர்சனும் பிரியங்கா மற்றும் ம.க.பா-வ பாத்து டான்ஸ் ஆட ஆரம்பிக்கிறாங்க. இந்த ப்ரோமோ வெளியான உடனே பலரும் சொல்லக்கூடியது என்னனா கவினும்-லாஸ்லியாவும் கலந்துக்கிட்ட இன்னும் நல்லா இருக்கும்னுதான்.

சோ ரசிகர்கள் எதிர்பாத்தபடி கவினும் லாஸ்லியாவும் வந்தா அன்னிக்கு டீ.ஆர்.பி வேற லெவல்ல இருக்கும். நீங்க கவினும்-லாஸ்லியாவும் வரணும்னு நினைக்கிறீங்களா.

Comments....

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.